Tun lokacin da aka kafa shi, kamfaninmu koyaushe yana bin ka'idar samar da samfuran inganci da haɓaka kayan aikin niƙa masu tsayi.Bayan shekaru 39 na girma, kamfaninmu ya sami amincewar kasuwa da amincewar abokin ciniki, kuma ya sami kyakkyawan suna a cikin masana'antu.Tare da annashuwa da manufofin annoba da ci gaba da fadada sikelin kasuwancin kamfanin, da kuma karuwar buƙatu, don haɓaka ingancin samfura da haɓaka lokacin isar da kayayyaki, a cikin 2023, shugabannin kamfanin sun yanke shawarar gabatar da ci gaba mai sarrafa kansa. Lines don taimakawa samarwa da gina kayan aikin niƙa na JLong sun fara sabon tafiya, haɓaka haɓakar masana'antu da fasaha na kayan aikin JLong na niƙa, ɗaukar ingancin samfur zuwa sabon matakin.Idan kuna son yin aiki mai kyau, dole ne ku fara kaifafa kayan aikin ku.Ƙwararrun latsawa da aka gabatar da wannan lokacin yana da babban kwanciyar hankali da daidaito, kuma yana iya sarrafawa da tsara samfurori masu alaƙa tare da ƙayyadaddun bayanai da buƙatu daban-daban.Yana da wani ci-gaba masana'antu kayan aiki a cikin masana'antu.Latsa kafa yana da daidaiton aiki mai girma, yana iya biyan buƙatun sarrafawa daban-daban, kuma yana haɓaka yawan aiki sosai.
Gabatar da wannan kayan aikin ya kara inganta aikin samar da kamfanin da inganta ingancin kayayyaki.A cikin 'yan shekarun nan, kamfanin ya ci gaba da haɓaka ƙoƙarinsa na gyare-gyaren fasaha, yana gabatar da batch bayan nau'in kayan aiki na zamani, wanda ya inganta ƙarfin samar da shi.A wannan shekara, kamfanin zai ci gaba da haɓaka saurin sauye-sauyen fasaha, da ƙara haɓaka ƙarfin samarwa, da kuma taimakawa haɓaka mai inganci da sauri na kasuwancin.
Samfurin yana cikin hannu, inganci yana cikin zuciya, kuma cikakkun bayanai suna ci gaba da haɓakawa.An aiwatar da wannan zagaye na haɓaka kayan aikin niƙa na JLongg a cikin daidaitawar tsari da sigogi, kuma kowane daki-daki za a iya faɗi shine bayyanar inganci.Ma'aikatan gidan yanar gizon sun bayyana, 'Muna buƙatar daidaita yanayin zafi, matsa lamba, lokaci da sauran sigogi da aka yi amfani da su a cikin kowane tsari na samarwa a kowace rana, yin rikodin canje-canje a cikin ingancin samfurin a ƙarƙashin sigogi daban-daban a cikin ainihin lokaci, kuma a ƙarshe ƙayyade da amfani da mafi kyau. sigogi don tabbatar da cewa an gabatar da ingancin samfur ta hanya mafi kyau.'.JLong Abrasive Tools zai ɗauki samar da manyan masana'antun kayan aikin sarrafa kayan aiki a matsayin wata dama don haɓaka bincike da haɓaka haɓaka samfura da haɓaka ƙima, bin ƙa'idodin uku na "ba karɓar samfuran da ba su da lahani, rashin samar da samfuran da ba su da lahani, kuma ba a fitar da samfuran da ba su da lahani" , Yi aiki da ingantaccen tsarin dubawa da tsarin sarrafawa, da kuma tabbatar da cewa binciken kayan da ke shigowa, duban tsari, binciken da aka gama, binciken masana'anta, da gwaje-gwajen dakin gwaje-gwaje suna haɗuwa, suna ɗaukar cikakken alhakin ingancin samfur.
Lokacin aikawa: 15-06-2023